fbpx

Ƙudurin Jayayya na Iyali

Gida > Get Support > Rabu

Rabuwa na iya zama da wahala da tausayawa, koda ba tare da sanya fatawa ba a cikin shari'ar da ke iya haifar da damuwa da tsada. Yanke Shawarwari na Iyali yana ba da yanayi na tallafi don isa ga kyakkyawan sakamako.

Ƙudurin Jayayya na Iyali

Gida > Get Support > Rabu

Menene ƙudurin Jayayya na Iyali?

Ma’auratan da ke rabuwa sau da yawa suna buƙatar rarrabuwar rarrabuwar kawunan ‘yan uwa, wanda zai iya haɗawa da asusun banki, gidaje, biyan kuɗaɗe, da jinginar gida. Cibiyar Dangantakar Iyali ta Frankston yanzu tana ba da sabis na Magance Matsalar Iyali don taimakawa raba ma'aurata don warware matsalolin kadarorin su don su ci gaba da rayuwa ba tare da junan su ba.

Shin na cancanci ƙudurin Jayayya na Iyali?

Dukiyar Rayuwar Iyali Sabis na Magance Matsalar Iyali bai dace da kowane ma'aurata da ke rabuwa ba. An zayyana a ƙasa wasu daga cikin ƙa'idodin cancanta don samun damar shirin Rayuwar Iyali;

  • Kawai ga ɓangarorin da ke da yara/yara masu dogara
  • Akalla ƙungiya ɗaya tana zaune ko aiki a cikin yankin Frankston/Mornington Peninsula na Melbourne.
  • Jimlar ƙimar dukiyar da ɓangarorin biyu suka mallaka a haɗe da ɗaiɗai (ban da superannuation) gaba ɗaya an iyakance ta zuwa sama da $ 500,000.00
  • Babu amintattu ko hadaddun abubuwan kasuwanci
  • Babu lamuran da suka shafi raba bashi kawai

Idan ba ku cancanta ba saboda ɗaya ko fiye na sama, da fatan za a iya tuntuɓar mu kamar yadda za mu iya tura ku zuwa wasu ayyukan da za su iya taimakawa, misali samun dama Shawarar Kuɗi ta Rayuwar Iyali

Ta yaya zan iya shiga cikin Ƙudurin Jayayya na Iyali?

Cibiyar Sadarwar Iyali ta Rayuwa tana ba da sabis na Magance Matsalar Iyali zuwa yankunan Frankston da Mornington.

Idan kuna son ƙarin sani game da wannan sabis ɗin ko duba cancantar ku, tuntuɓi Rayuwar Iyali a kunne (03) 8599 5433 ko gabatar da bukata ta hanyar mu Tuntube Mu shafi. Don neman tallafi daga wannan sabis ɗin, da fatan za a kammala wannan nau'i.

Ci gaba da Rayuwar Iyali

Shiga jerin imel ɗinmu don karɓar ɗaukakawa, haɓakawa da kirkire-kirkire.