fbpx

Rayuwar Iyali Mai Gasar Hidimar Tallafawa Maza a Wurin Rikicin Iyali

By Zoe Hopper Satumba 12, 2023

A watan da ya gabata, membobin ƙungiyar Rayuwar Iyali sun halarci taron No zuwa Tashe-tashen hankula: Jagoranci canji don karya zagayowar tashin hankali.

Taron ya tattaro shugabannin kasa da na kasa da kasa a fagen don nuna bincike, sabbin tunani da aiki mafi kyawu don taimakawa wajen rage –da kuma kawo karshen rikice-rikicen iyali na maza.

Allison Wainwright, Shugaba na Rayuwar Iyali, ya jagoranci wani taro tare da ƙwararrun ƙwararrun masana'antu ciki har da Tony Johannsen, Babban Manajan - Ayyukan Clinical da Inganci, da Megan Page, Manajan Shirin - Sabis na Tallafawa Maza. Wannan kwamiti ya binciko aiwatar da shirye-shiryen wajabta ga maza ta hanyar kotuna a duk faɗin Victoria, yana mai da hankali kan aiki, aiwatarwa da dabarun da aka koya.

Kowace shekara, Rayuwar Iyali tana ba da shirye-shiryen canza halayya ga ɗaruruwan maza waɗanda ke amfani da tashin hankali ga iyalai.

A cikin shekarar kuɗi da ta gabata, mun faɗaɗa ayyukan tallafawa mazajen mu, tare da zama ɗaya daga cikin manyan masu samar da shirye-shiryen canza ɗabi'a a cikin ƙasa, da kuma faɗaɗa ayyukan da aka yi niyya ga ubanni masu amfani da tashin hankali. An haɓaka wannan aikin tare da kula da haɗari da tallafi na warkewa ga mata da yara ta hanyar rukuninmu na shirye-shiryen tashin hankali na iyali.

 

Hoton Sabis na Rayuwar Iyali:

Tsarin Canjin Halayyar Maza

Mako 20, shirin rukuni don maza masu amfani da tashin hankalin iyali tare da mai da hankali kan inganta amincin iyali, mutuntawa da daidaito. Ana isar da shirin ido-da-ido da kuma kan layi.

Shirin Gudanar da Harka

Yana ba da amsa daidaiku ga manya masu amfani da tashin hankalin iyali don ɗaukar alhakin da kuma dakatar da amfani da tashin hankali ta hanyar daidaita damar yin amfani da sabis na ƙwararrun, rage shinge da taimakawa haɗin gwiwa tare da shirye-shiryen da ke nufin dakatar da tashin hankalin iyali.

Uba a Mayar da hankali

Shirin nau'i takwas don taimaka wa maza su fahimci tasirin tashin hankalin iyali a matsayinsu na uba da kuma tarbiyyar 'ya'yansu.

Shirin Bayar da Shawara ta Kotu

Shirin da Kotun Sabis ta Victoria ta tallafa don taimaka wa maza su fahimci tasirin amfani da tashin hankalin iyali, da kuma yin aiki don canza halayensu da halayensu, a ƙarshe kiyaye mata da yara lafiya.

Bayan Shiga

Taƙaitaccen samfurin shiga tsakani, wanda DFFH ke tallafawa, wanda ke ba da ƙarin tallafi da bayanai ga abokan cinikin da suka riga sun sami nasarar kammala shirin Canjin Halayen Maza.

tashin hankalin iyali Zafi rashin tashin hankali
Labarai Uncategorized

Bayanai game da wannan sakon an rufe.

Ci gaba da Rayuwar Iyali

Shiga jerin imel ɗinmu don karɓar ɗaukakawa, haɓakawa da kirkire-kirkire.